Menene mafi kyawun siyar da madannai na Mechancial a cikin 2022

Menene mafi kyawun siyar da madannai na Mechancial a cikin 2022

Babban ingancin ABS Material

12 PCS Multimedia maɓallan

Tare da aikin kulle Win

Arrow da WASD maɓallan musayar aiki

cikakkun maɓallan anti-fat

Sau miliyan 60 Outemu Sauyawa

Taimakawa fitilun baya iri-iri

Goyi bayan duk shimfidu

Tambarin mai haske

Ergonomic zane


2022/06/13
Sanar da INGANCIN NAN
SAUKAR DA MU
Waya: +86-137-147-5570
Waya: 0086-769-81828629
Yanar gizo: video.keyceo.com/
Aika bincikenku


Menene mafi kyawun siyar da madannai na Mechancial a cikin 2022

“Koma kai mai programmer ne, ko budurwar programmer, ko kai mai sha’awa ne ko kuma mai kula da wasa, wadannan maballin inji guda 2 na nan tabbas za su sa ka so shi.

Sabon aikin 2022, al'ada na al'ada na maɓalli na inji mai nau'in nau'in nau'i biyu da maɓallin tsarin dual-tsari guda ɗaya, yanayin alloy na aluminum yana kawo muku sabon yanayin rubutu da yanayin aiki."

A wannan lokacin, a matsayin ƙwararren mai siyar da wasa, ga cikakkun bayanai da kuke buƙatar:


KY-MK92
Saukewa: KY-MK101
nau'in keybaord:2.4G mara waya&wayoyi biyu yanayin
Yanayin waya tare da tsarin dual
Canza:OUTEMU na al'ada
Abun ciki na inji Low profile axis
maɓalli:Babban maɓalli na al'ada
Low profile Kay iyakoki
Babban murfin:Aluminium
Aluminium
Anti fatalwa:Cikakkun maɓallai
Cikakkun maɓallai
Canja rayuwar aiki:OUTEMU sau miliyan 50
50 miliyan lokaci
Mabuɗin lamba:87/88 ku  Maɓallan allura biyu
87/88 ku  Maɓallan allura biyu
Maɓalli mai mahimmanci:2.0 ± 0.6mm
2.0 ± 0.6mm
Alamar samfur:Nau'in-C zuwa USB2.0
Nau'in-C zuwa USB2.0
Kebul:1.6M braided na USB tare da magnet zobe
1.6M braided na USB tare da magnet zobe,
Wutar lantarki mai aiki:3.7 ~ 5V
3.7 ~ 5V
Aiki na yanzu:120 ~ 650mA
150mA
Baturi:Batirin Li-ion mai caji 1900mAh
Babu baturi
Girman:(L) 359 x (W) 141 x (H) 37.2 ± 0.3mm
(L) 345 x (W) 125 x (H) 25±0.3mm
Nauyi:950± 5g
650± 5g
Babban kartani:10 PCS/CTN
10 PCS/CTN

"Na farko shine kY-MK92, madanni na inji tare da babban maɓalli mai mahimmanci, wanda ke goyan bayan nau'ikan waya da mara waya, nau'ikan TKL da juzu'i tare da maɓallan lamba Black / fari / launuka yana samuwa"



80% maɓalli na saman ƙasa, shimfidar madannai biyu don biyan buƙatun zaɓi na mutane daban-daban.
Harsashin alloy na aluminium yana nuna yanayin babban alama, kuma launin ƙarfe mai oxidized yana tallafawa ma'anar yanayi da ma'anar ci gaba na wasan.


Maɓallin wasan da ba zai iya misaltuwa da software na wasan ba, bisa ga abubuwan da suke so don tsara hasken keyboard / ayyuka / multimedia da sauransu, aikin rikodi na macro don kawo Saitunan al'ada, na iya ba ku damar zama a cikin wasan koyaushe lashe kursiyin gabaɗaya.



Amfani na al'ada na Outemu sau miliyan 50 na injin inji, jin daɗi, babban sassauci, tsawon rayuwar sabis"

Ƙari da ƙari masu sha'awar suna son keɓance filogi da ja jikin axis, wanda ba zai iya saduwa da jin daɗin DIY kawai ba, har ma yana rage farashin kulawa. Sabon jikin axis yayi daidai da a sabon kwarewa.
Farashin PCBA na toshe da ja axis ya bambanta da na axis waldi, da fatan za a tuntuɓi ma'aikatan da suka dace daki-daki.

Matakai shida don maye gurbin filogi da ja axis

"KY-MK101 yana da amsawa daban-daban kuma yana goyan bayan Windows da Mac guda ɗaya maɓallai na inji, Yana da kyau a faɗi cewa ƙarancin bayanin martabarsa da hular maɓalli mai bakin ciki, ofis da wasan na iya girbi ƙwarewa daban-daban."

"Don kwatanta shimfidar maɓallai tsakanin Windows da Mac, tsarin Mac yana da nasu alama da shimfidar wuri, ta amfani da wannan madannai na iya zama maɓalli daban-daban na tsarin guda biyu ta hanyar maɓallan haɗin gwiwa na""FN + TAB"

Yi amfani da madaidaicin madaidaicin bayanan ABUNIYA, da hular maɓalli mai bakin ciki mai tsananin bakin ciki "Ƙananan kusurwar bayanin martaba daidai samfuri ne na injina na maɓallan kwamfutar tafi-da-gidanka, waɗanda suka fi sirara da haske fiye da matsakaicin madannai na inji,

Dalilin haka shine an rage tsayin sandar da kusan 35%, kuma an rage samuwar gabaɗaya daga 4mm zuwa 3.2mm, don haka lokacin billa ya fi guntu, faɗakarwa yana da sauri, kuma yana da sauƙin ɗauka. yin shi manufa domin kwamfyutocin. Kaurin hular maɓalli mai bakin ciki kusan 3MM ne, wanda ke rage gajiyar wuyan hannu kuma yana rage hayaniya.

"Babban murfin yana da rufin da aka yi da aluminum gami da dusar ƙanƙara mai sanyi, yana kawar da tunani da kuma rage zanen hannu. Bayan baya shine harsashin ABS mai santsi, kuma baƙar fata mai haske yana nuna cikakkun bayanai da inganci.

Ƙara firam ɗin ƙafa biyu masu lantarki da kushin ƙafar silica gel, bayyana darajar maballin gaba ɗaya daga ciki da waje"

"Tabbas, KY-MK101 kuma ya zo da software na keyboard tare da rikodin al'ada da macro, FN+ multimedia maɓallan ayyuka, da fitilun baya 15, duk waɗannan ana iya keɓance su ta hanyar software."

Abin da ke sama kwatanci ne kawai na fitattun fasalulluka na madannai biyu. Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin hotuna ko cikakkun bayanai na HD, kazalika da samfurori. Ku amince da ni, ainihin maɓallan madannai za su yi muku ban mamaki !!!


FAQ

Kuna bayar da ayyukan ODM don maɓallan inji? 

Ee, muna yi. Mun mai da hankali kan ayyukan ODM kuma muna iya yi muku hidima yayin duk matakan haɓakawa da masana'antu. 


Yadda ake fara aikin ODM tare da ku? 

Na farko, dole ne mu samu kuma mu tabbatar da ƙayyadaddun samfuran da ake buƙata dangane da binciken tallace-tallace da damar fasaha. 


Kuna da R&D sashen? 

Muna da gogaggen R&D sashen. Ƙungiyarmu tana binciken masana'antar na dogon lokaci, kuma tana tara kwarewa daga gare ta. Muna ci gaba da bin sabbin abubuwa, kuma koyaushe muna samar da mafi kyawun samfuran ga abokan ciniki tare da ƙwararrun R&D iyawa da kyakkyawan sakamakon bincike da ci gaba.


Shin kuna iya yin shimfidar wuri tare da buƙatu na musamman? 

Muna da duk kayan aikin da ake buƙata don yin kowane shimfidawa ga abokan cinikinmu. 

Yadda za a yi backlit don shimfidawa na wanda ba a saba amfani da shi ba? 

Za mu iya ba ku don haɓaka maɓallan allura biyu waɗanda ke kawo rayuwa ga kowane buƙatun ku. 


Za a iya yin maɓalli biyu na allura? 

Ee, galibin madannai na inji suna amfani da madannin allura biyu. 


Wadanne maɓalli ne aka fi amfani da su a cikin samfuran ku? 

 Maɓallin mu da aka fi amfani da shi shine Outemu, saboda shi ne na'ura mai sauyawa na inji tare da mafi girman aiki a halin yanzu, amma Cherry, kailh, Gateron da sauran sanannun samfuran za mu zaɓa bisa ga bukatun abokan ciniki daban-daban.


Wadanne maɓalli ne za a iya amfani da su a aikin ODM? 

Za mu iya ba ku nau'i-nau'i masu yawa, waɗanda ke gabaɗaya su ne Maɗaukakin layi, Maɓallin Tactile, Maɓallin Clicky. Idan kuna da buƙatu ta musamman, muna buɗe don tattauna shi. 





IF YOU HAVE MORE QUESTIONS,WRITE TO US
Just tell us your requirements, we can do more than you can imagine.

Aika bincikenku