ƙwararrun masana'antun linzamin kwamfuta na ofis masu caji mara waya ta 2.4G

ƙwararrun masana'antun linzamin kwamfuta na ofis masu caji mara waya ta 2.4G

tana da wata siffa ta musamman, domin an rataye gindinta. Don haka idan wannan linzamin kwamfuta ya bayyana akan teburin ku, ya kamata ya jawo hankali sosai

Sanar da INGANCIN NAN
SAUKAR DA MU
Waya: +86-137-147-5570
Waya: 0086-769-81828629
Yanar gizo: video.keyceo.com/
Aika bincikenku



        
Wannan linzamin kwamfuta yana da zaɓuɓɓukan launi da yawa, baƙi, ruwan hoda, shuɗi, da sauransu. Kuna iya zaɓar launi da kuke so
        
tana da siffa ta musamman, domin an rataye gindinta. Don haka idan wannan linzamin kwamfuta ya bayyana akan teburin ku, ya kamata ya ja hankalin mutane da yawa
        
Yana da maɓalli 3, maɓallin dama, maɓallin hagu da maɓallin tsakiya. 1200DPI ya isa don amfanin ofis ɗin ku.
        
yana da batir lithium mai nauyin 650 mAh mai ginanni, nau'in tashar tashar C don yin caji

Girma:kamar: 112*82*44.6mm
Maballin Rayuwa:3 maballin
Ƙarfin baturi:Polymer 650mA
Nauyi:1200 dpi
Girma: (L*W*H):Max: 3.0mA
F.A.Q.
  • Menene linzamin kwamfuta mara waya ta ofis?

  • Mouse mara waya ta ofis shine linzamin kwamfuta wanda ke amfani da haɗin kai mara waya, kamar Bluetooth ko mai karɓar USB, don haɗawa da kwamfuta. An ƙera shi don amfani a ofis ko wurin sana'a.


  • Ta yaya linzamin kwamfuta mara waya ya bambanta da na waya?

  • Mouse na ofis mara waya yana ba da ƙarin yancin motsi da dacewa, saboda ba shi da igiya da za ta iya ruɗewa ko taƙaita motsi. Koyaya, linzamin kwamfuta na waya na iya bayar da mafi kyawun daidaito da daidaito.


  • Shin berayen ofishin mara waya sun fi na waya?

  • Mice mara waya tana ba da ƙarin yancin motsi da dacewa, amma berayen da aka yi wa waya na iya bayar da ingantacciyar daidaito da daidaito. Duk nau'ikan berayen suna da fa'ida da rashin amfaninsu, don haka a ƙarshe ya zo ga zaɓi na sirri.


  • Ta yaya zan haɗa linzamin kwamfuta mara igiyar waya zuwa kwamfuta ta?

  • Don haɗa linzamin kwamfuta na ofishi mara waya zuwa kwamfutarka, kuna buƙatar bin umarni masu sauƙi don haɗa linzamin kwamfuta tare da kwamfutarka. Wannan na iya haɗawa da shigar da mai karɓar USB, kunna Bluetooth, ko shigar da software ko direbobi. Yawancin samfuran mu suna toshe da wasa wanda ke nufin babu direba da ake buƙata. 


  • Ta yaya zan iya sanin ko kwamfuta ta ta dace da linzamin kwamfuta na ofishi mara waya?

  • Yawancin kwamfutoci sun dace da beraye marasa waya masu amfani da Bluetooth ko mai karɓar USB. Tabbatar bincika ƙayyadaddun linzamin kwamfuta da dacewa kafin yin siye.


  • Menene zan nema a cikin linzamin kwamfuta mara waya?

  • Lokacin zabar linzamin kwamfuta na ofishi mara waya, nemi fasali kamar ƙirar ergonomic, daidaito da daidaito, maɓallan da za a iya daidaita su, da haɗin kai mara waya. 


  • Shin al'ada ne don amfani da linzamin kwamfuta mara waya don wasa? 

  • Fasahar mara waya tana da kyau sosai a kwanakin nan wanda hatta ƙwararrun ƴan wasan ƙwallon ƙafa sukan yi amfani da su akan takwarorinsu na waya.

  • Ingantacciyar fasaha ta sa berayen wasan caca mara waya suyi aiki iri ɗaya da waya.


  • Zan iya amfani da linzamin kwamfuta mara waya ta ofis tare da kwamfutar tafi-da-gidanka?

  • Ee, yawancin berayen ofisoshin waya an tsara su don dacewa da kwamfyutoci da sauran na'urori masu ɗaukar nauyi. Wasu beraye ma suna zuwa tare da zaɓuɓɓukan haɗin haɗin Bluetooth don sauƙaƙe don amfani da kan-tafiya.


  • Har yaushe batura a cikin linzamin kwamfuta mara igiyar waya ke daɗe?

  • Muna amfani da fasaha mara waya mai ƙarfi wanda ke sa rayuwar batir ta fi tsayi fiye da sauran masana'antun. 

  • Rayuwar baturi na linzamin kwamfuta mara igiyar waya zai bambanta dangane da samfuri da amfani. 


  • Ta yaya zan san lokacin da baturi a cikin linzamin kwamfuta mara waya yana buƙatar maye gurbin?

  • Yawancin berayen ofishi mara waya za su sami alamar haske ko gunki a kan linzamin kwamfuta ko allon kwamfuta wanda ke faɗakar da ku lokacin da batura ke yin ƙasa. 

Game da KEYCEO
An kafa shi a cikin 2009, DONGGUAN KEYCEO TECH CO., LIMITED babban kamfani ne na fasaha, wanda ke mai da hankali kan maballin kwamfuta, linzamin kwamfuta, wasa, lasifikan kai da kayan shigar da mara waya ta R.&D samarwa da fitarwa. Muna kara samun imani mai zurfi& suna mai kyau daga masu siyar da mu ta babban abin dogaro& high quality& babban inganci& mafi m farashin& cikakken sabis bayan-tallace-tallace. Akwai sabbin samfura sama da 30 da aka haɓaka a kowace shekara, kuma abin da ake samarwa a shekara ya wuce miliyan 20. Wasan wasa da keyboard na ofis, linzamin kwamfuta, lasifikan kai da kayan shigar da mara waya an riga an siya kuma an yi amfani da su sosai don shahararrun masu siye tsakanin gida da waje kamar Miniso, Tesco, Tchibo, Acer ,Lenovo, Amazon, SANWA , Disnep, LG. Muna mayar da hankali kan OEM, ODM, IDM.


IF YOU HAVE MORE QUESTIONS,WRITE TO US
Just tell us your requirements, we can do more than you can imagine.

Aika bincikenku