KY-M1050 linzamin kwamfuta na wasan kwaikwayo

KY-M1050 linzamin kwamfuta na wasan kwaikwayo

Haɗin aikin katin sauti na lasifikar Bluetooth, ginanniyar guntu biyu, tasirin sarrafa sauti yana da ƙarfi;

Mai jituwa tare da makirufo mai ƙarfi da makirufo mai motsi, dace da waje, na cikin gida, šaukuwa;

Samfurin yana da madaidaicin wayar hannu mai aiki da yawa, tsayawar makirufo da ƙirar ƙirar ƙasa na samfurin kanta ya dace da duk tallafin bene akan kasuwa.;

Samfurin da kansa, zai iya juyar da wutar lantarki, tare da fitilu iri-iri masu ban sha'awa, don masu amfani na iya samun yanayi mai kyau na karaoke;

Tare da aikin farkawa na AI, babban ƙarfin 7.4V, ƙaho biyu, diaphragm biyu 15W tasirin ingancin sauti na sitiriyo ya fi kyau;


Sanar da INGANCIN NAN
SAUKAR DA MU
Waya: +86-137-147-5570
Waya: 0086-769-81828629
Yanar gizo: video.keyceo.com/
Aika bincikenku


        
        
        
        
SamfuraSaukewa: KY-M1050
Yawan maɓallai6
SachinMumbai
Kebul na USBStandard 1.8m jan karfe braided waya
Zoben Magnet

Daidaitaccen Zoben Magnetic

Mai haɗa USBNickel farantin
ƘaddamarwaSaukewa: 7200DPI
Matsakaicin ƙimar firam7000FPS
Matsakaicin ƙimar jefa ƙuri'a125HZ
Amfani na yanzu<100mA
Yanayin samar da wutar lantarkiUSB 5V

Gaming Mouse FAQ

 

Menene ya kamata ya kasance a cikin linzamin kwamfuta?

Berayen wasan ya kamata su sami firikwensin gani mai hankali waɗanda zasu iya gano ƙananan motsi da sauri fiye da daidaitaccen linzamin kwamfuta.

Aƙalla, linzamin kwamfuta mai kyau ya kamata ya kasance yana da dabaran gungurawa mai dannawa, maɓalli don daidaita hankali, da maɓallai biyu inda babban yatsan ku ya tsaya.

 

Menene DPI a cikin linzamin kwamfuta?

DPI na nufin dige-dige a kowane inch kuma yana shafar yadda saurin siginan linzamin kwamfuta ke tafiya a kan allo. Wannan yana da amfani, alal misali, ga 'yan wasan da ke buƙatar motsi da sauri yayin wasan harbi.

 

Nawa ne DPI ya isa don linzamin kwamfuta?

Samfurin na yau da kullun yakamata ya kasance tsakanin 400-800.

 

Wanne chipset na caca ya kamata in zaɓa?

Ƙayyade mafi kyawun firikwensin don ƙwarewar wasanku zai dogara ne akan zaɓinku na sirri. 

 

Ya kamata ya zama na gani ko Laser? Ban tabbata wace fasaha za a zaɓa don kewayon ƙirara ta linzamin kwamfuta mai waya ba.

Muna ba da shawarar farawa da na gani. Ba kamar linzamin kwamfuta na Laser ba, linzamin kwamfuta na gani baya tanti don nuna lag. 

 

Menene babban ya kamata in kula a cikin linzamin kwamfuta?

Dorewa da ingantaccen aiki.

 

Waya ko mara waya? Wane fasaha don linzamin kwamfuta ya fi kyau?

A baya, an yi la'akari da berayen mara waya da jinkirin amsawa. Koyaya, ingantacciyar fasaha ta ba da damar berayen caca mara waya suyi aiki iri ɗaya da wayoyi. Babban bambanci shine farashin. Ana ɗaukar berayen wasan caca mara waya sun fi tsada idan aka kwatanta da waya.

 

Wane nauyi ne mafi kyau?

Nauyin linzamin kwamfuta yana ƙayyade ikon ku don jin daɗin salon wasan ku.

Wasu berayen wasan suna da daidaitattun ma'aunin nauyi waɗanda za'a iya ƙarawa ko cire su dangane da zaɓin mai amfani.

 

Shin Backlit / haske na linzamin kwamfuta yana da mahimmanci?

Yana da mahimmanci don samun sauƙin keɓanta linzamin kwamfuta bisa ga zaɓinku.

 

Shin linzamin kwamfuta yana da kyau don aiki?

Wannan yana da amfani ga duka wasanni da ayyukan aiki kamar yadda yake ba masu amfani damar canzawa da sauri daga ƙananan hankali don madaidaici zuwa babban hankali don saurin gudu.

Yawancin berayen wasan kuma suna da ƙarin maɓalli waɗanda masu amfani za su iya tsarawa.


Game da KEYCEO

Mun sami takaddun shaida da yawa don samfuranmu dangane da inganci da ƙirƙira. KEYCEO babban kamfani ne na fasaha wanda ke shiga cikin maballin kwamfuta, linzamin kwamfuta, belun kunne, kayan shigarwa mara waya da sauran kayayyaki. An kafa shi a cikin 2009. Bayan shekaru na ci gaba da fasaha na fasaha, KEYCEO ya zama ƙwararren masana'anta tare da manyan fasaha a wannan filin. The factory is located in Dongguan, wanda aka sani da "ma'aikata na duniya", rufe fiye da 20000 murabba'in mita. A m samar da bitar yankin ya kai 7000 murabba'in mita. Muna da R&D tawaga. Yayin da ake ganin saurin ci gaban masana'antu tare da yanayin The Times, ƙungiyarmu tana binciken masana'antar na dogon lokaci, kuma tana tara gogewa daga gare ta. muna ci gaba da bidi'a, kuma koyaushe muna samar da mafi kyawun samfuran ga abokan ciniki tare da ƙwararrun R&D iyawa da kyakkyawan sakamakon bincike da ci gaba. Mun cika aiwatar da ISO 9001: 2000 ingancin tsarin gudanarwa, kowane tsari yana daidaita daidai da tsarin inganci, kuma tsarin tsarin sarrafa sarkar samar da kayayyaki yana gudana ta hanyar duk samfuranmu. da sauransu.Tare da bin sababbin abubuwa, daidai game da cikakkun bayanai, manne wa ma'auni, ingancin samfurin mu yana kula da cikakke.


Amfani

1.KEYCEO yana ba da sabis na ODM mafi kyau. Kuna buƙatar samar da zane-zanen ƙirar ku kawai don bayyana ainihin buƙatun ku. Ƙungiyar aikin injiniyan mu za ta haɗu da duk cikakkun bayanai har sai an samar da samfurin gwaji, samar da taro, da kasuwa. Za mu raka duk fasahar injiniya da buƙatun inganci.

2.KEYCEO yana ba da sabis na OEM mafi sauri. Muna da dangantaka mai karfi tare da masana'antun kuma sun sami amincewar su ta hanyar samar da cikakken goyon baya a duk fadin ci gaban bayani da sake zagayowar tallace-tallace - daga naúrar 1 zuwa naúrar 1000 ... kamar yadda ya kamata.

3.R&DTeam: Kwarewar ƙira na ƙira mai inganci Wayar kunne&lasifikan kai da samfuran kebul na Audio, ƙirar ƙira ta musamman da salo daban-daban.A kowace shekara, sabbin ƙira da gyare-gyare na keɓaɓɓu suna samuwa don saduwa da bukatun abokan ciniki.

4.KEYCEO yana ba da sabis na IDM na tsayawa ɗaya. Za mu samar da cikakken ƙirar ID, da kuma ra'ayoyin haɓaka samfuri, ayyuka, masu sauraron da aka yi niyya da wuraren sayar da samfur. Za mu kammala aikin tabbatar da samfur na injiniya, masana'antar ƙira, gyare-gyaren allura, samar da PCBA, gwajin aminci, da gwajin aminci ta hanyar firintar 3D. hidima.



IF YOU HAVE MORE QUESTIONS,WRITE TO US
Just tell us your requirements, we can do more than you can imagine.

Aika bincikenku